Cho thuê kho xưởng tại TP. Hồ Chí Minh

Công ty Gia Phát cho thuê kho bãi ngay KCX Tân Thuận, đường Nguyễn Văn Linh, Quận 7 DT 2000m2

Công ty Gia Phát cho thuê kho bãi ngay KCX Tân Thuận, đường Nguyễn Văn Linh, Quận 7 DT 2000m kho đẹp đạt tiêu chuẩn chứa thực phẩm. DT kho có thể chia ra 500m, 1000m, 1500m có bảo vệ an ninh 24/7, PCCC chuyên nghiệp. Có sẵn dịch vụ bốc xếp, xe nâng tại kho. Giá cho thuê...

Giá: 190 Triệu/Tháng Diện tích: 2,000 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 14-06-2018
Cho thuê kho xưởng đường số phường Tân Quy Quận 7 DT 700m

Cho thuê kho xưởng đường số phường Tân Quy Quận 7 DT 700m

Cho thuê kho xưởng đường số phường Tân Quy Quận 7 DT 700m giá 90.000đ/m2 LH Ms Loan ĐT 0909 62 89 11. Kho xưởng DT (20x35)m=700m, có 1 tầng lửng, nền gạch men sạch sẽ, có văn phòng, wc trong kho. Cho thuê lâu dài 3-5năm, kho tư nhân không lo quy hoạch giải tỏa. Giá cho thuê...

Giá: 63 Triệu/Tháng Diện tích: 700 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 13-06-2018
Cho thuê  kho xưởng 800m2 giá rẻ 70.000đ/m2 đường Đào Trí, P. Phú Mỹ, Quận 7

Cho thuê kho xưởng 800m2 giá rẻ 70.000đ/m2 đường Đào Trí, P. Phú Mỹ, Quận 7

Cần cho thuê gấp kho xưởng 800m2 giá rẻ chỉ 70.000đ/m2 đường Đào Trí, P. Phú Mỹ, Quận 7. - Diện tích kho trống: 800m2, trần cao 8m - Vị trí kho gần đường Hoàng Quốc Việt cách Huỳnh Tấn Phát 500m, xe container chạy 24/24. - Giá cho thuê kho: 70.000đ/m2, 56tr/th. -...

Giá: 56 Triệu/Tháng Diện tích: 800 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 04-04-2018
Cho thuê kho xưởng DT 275m2 đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7

Cho thuê kho xưởng DT 275m2 đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7

Cho thuê kho DT 275m2 đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7 làm nhà xưởng được. Kho trống sử dụng ngay DT (10x27)m=275m, có bảo vệ an ninh, xe cont vào ban ngày. Giá cho thuê kho 90.000đ/m2, 24,75tr/th. Xem kho vui lòng LH Ms Loan ĐT 0909628911.

Giá: 24.75 Triệu/Tháng Diện tích: 275 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 04-04-2018
Cho thuê kho xưởng 2000m đường Gò ô Môi, Quận 7 kho mới xây dựng đẹp có thể chia nhỏ ..

Cho thuê kho xưởng 2000m đường Gò ô Môi, Quận 7 kho mới xây dựng đẹp . Vị trí kho xưởng ngay mặt tiền đường lớn xe container ra vào thuận tiện, có bảo vệ khuôn viên 24/7. Kho xưởng xây dựng rất kiên cố, tường gạch, mái tôn dày, có bãi...

Giá: 180 Triệu/Tháng Diện tích: 2,000 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 27-03-2018
Cho thuê kho 450m đường Lý Phục Man, Quận 7, xây dựng đẹp trần la phông, bảo vệ an ninh.

Cho thuê kho 450m đường Lý Phục Man, Quận 7, xây dựng đẹp trần la phông, bảo vệ an ninh. Kho xây dựng kiên cố vách tường xây dày, trần la phông thạch cao giữ hàng mát. Công kho chung có bảo vệ 24/7, đường trước kho tráng nhựa sạch sẽ. Giá...

Giá: 40.5 Triệu/Tháng Diện tích: 450 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 15-03-2018
Cho thuê kho bãi, nhà xưởng 1500m2 trong cảng an ninh, đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7.

Cho thuê kho bãi , nhà xưởng nằm trong khuôn viên cảng an ninh, đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7. DT kho xưởng : 1.500m2, kho xây dựng nền cao ráo không nhập nước, PCCC bên trong lẫn bên ngoài, bảo vệ 24/7, trần cao 8m, nền chịu lực 2.5 tấn. Giá cho thuê kho 85.000/m2,...

Giá: 127 Triệu/Tháng Diện tích: 1,500 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 13-03-2018
Cho thuê kho mới xây dựng MT đường Gò Ô Môi, Quận 7, DT 150m, 200m có kho trống giao ngay.

Cho thuê kho mới xây dựng MT xe tải đường Gò Ô Môi, Phú Thuận Quận 7. Diện tích: (10x15)m=150m2, (10x20)m=200m2.  Kho mới xây dựng nền cao đảm bảo không ngập nước. Kết cấu xây dựng vách tường xây, trần cao 6m, có WC trong kho.  Vị trí gần cầu...

Giá: 14.5 Triệu Diện tích: 150 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 12-03-2018
Cho thuê kho 250m đường Nguyễn Hữu Thọ, Quận 7 có văn phòng đẹp.

Cho thuê kho 250m đường Nguyễn Hữu Thọ, Quận 7 có văn phòng đẹp chứa hàng cao cấp. Kho xưởng mới xây dựng 1 văn phòng 100m có gác đúc kiên cố có thể nhìn ra khu nhà xưởng 150m. Đường vào kho bãi tráng nhựa sạch sẽ. Giá cho thuê...

Giá: 24.7 Triệu/Tháng Diện tích: 250 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 12-12-2017
Cần cho thuê gấp kho bãi, nhà xưởng đường Nguyễn Văn Quỳ 2000m giá tốt 69.000đ/m2, kho rất kiên cố.

Xem kho vui lòng liên hệ Ms Loan ĐT 0909 628911. Cám ơn đã xem tin. Cần cho thuê gấp kho bãi, nhà xưởng đường Nguyễn Văn Quỳ 2000m giá tốt 69.000đ/m2, kho rất kiên cố. Kho xưởng vị trí thuận lợi xe container ra vào ngày đêm, gần cảng Cát Lái, q2 vận chuyển hàng...

Giá: 138 Triệu/Tháng Diện tích: 2,000 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 21-11-2017
Cho thuê kho nhỏ TPHCM, Quận 7 DT 200m vách tường xây kiên cố.

Cho thuê kho nhỏ TPHCM, Quận 7 DT 200m vách tường xây kiên cố. - Vị trí kho: đường Trần Trọng Cung, ngay trung tâm q7 giáp KCX Tân Thuận. - Diện tích kho: 200m2, có bảo vệ cổng kho, xe container vào buổi tối. - Kho xây dựng kiên cố vách tường xây, thoáng...

Giá: 20 Triệu Diện tích: 200 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 16-09-2020
Cho thuê 2 kho mới xây tại đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7 DT 150m và 300m.

Xem kho vui lòng LH Ms Loan ĐT 0909 62 89 11. Cho thuê 2 kho mới xây dựng tại đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7 DT 150m và 300m xe container ra vào ngày đêm. Kho mới xây dựng nền cao ráo không nhập nước, trần cao 6m thoáng mát chứa hàng hóa thực phẩm, điện tử, gia...

Giá: 13.5 Triệu/Tháng Diện tích: 150 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 10-05-2018
Cho thuê kho lạnh tại quận 7 DT 25m, 50m, container lạnh 20 feet, 40feet.

Cho thuê kho lạnh tại quận 7, tphcm, container lạnh 20 feet, 40feet. Vị trí kho lạnh tại Quận 7 đường Nguyễn Văn Quỳ cầu Phú Mỹ, thuận lợi ra vào Cảng Cát Lái, giáp Phú Mỹ Hưng. * Cho thuê kho lạnh kèm kho xưởng DT 100m đến 500m. * Kho lạnh cho thuê riêng biệt...

Giá: 11 Triệu/Tháng Diện tích: 120 m2 Vị trí: Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh 10-05-2018